KATIBU MKUU WA MAMBO YA NJE AKUTANA KWA MAZUNGUMZO NA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YA NJE WA CHINA
By Alex Sonna
December 11, 2019 | 3:08 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
13 minutes ago
STANBIC: MABORESHO YA SOKO LA MITAJI YAFUNGUA FURSA MPYA KWA TAASISI ZA UMMA
Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo (alieketi) akisalimiana na Mkuu wa Mahusiano ya Wateja Wakubwa, Benki ya Stanbic, Elias Ngunangwa, wakati wa Mkutano wa…
Mchanganyiko
6 hours ago
CHUO CHA UHASIBU ARUSHA(IAA) CHANYAKUA TUZO CEOs FORUM 2026.
Mwandishi wetu,Arusha Chuo Cha Uhasibu Arusha(IAA) kimejinyakulia tuzo ya mshindi wa kwanza katika kundi la taasisi za umma zisizo za kibiashara zinazofanya vizuri katika…


