VIDEO: WAZAZI/ WALEZI WAASWA KUKABILIANA NA CHANGAMOTO ZA MALEZI YA WATOTO NCHINI
By Alex Sonna
October 31, 2019 | 1:17 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
18 seconds ago
SHIVYAWATA TABORA YAPEWA ELIMU YA HAKI ZA WATUMIAJI WA NISHATI NA MAJI
Meneja wa Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) Kanda ya Magharibi,Mhandisi Karim Ally, akitoa elimu kwa wanachama wa Shirikisho la…
Mchanganyiko
46 minutes ago
MHE. KIKWETE AZIELEKEZA MAMLAKA ZA NIDHAMU KUZINGATIA USIRI WA TAARIFA BINAFSI ZA WATUMISHI WAKATI WA KUJADILI AJENDA ZA MASHAURI YA KINIDHAMU
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete akizungumza wakati akifungua kikao kazi cha Maafisa…