VIDEO: WATANZANIA TUNASUMBULIWA NA UMASIKINI WA KIFIKRA-DC HANANG
By Alex Sonna
October 18, 2019 | 11:11 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 minutes ago
RAIS DKT. SAMIA AHIMIZA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZA UMMA KATIKA MKUTANO WA IPU
RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, ameyataka mabunge kuimarisha usimamizi wa rasilimali za umma na uwajibikaji wa serikali, akisisitiza…
Mchanganyiko
41 minutes ago
TANESCO TEMEKE YAFUNGUA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA, WAJADILI MIKAKATI YA KUONGEZA UFANISI
Meneja wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke, Mhandisi Nickson Babu, amefungua Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026 katika mkoa huo, huku…