WAZIRI SIMBACHAWENE AFIKA OFISI ZA ZANZIBAR
By Alex Sonna
August 6, 2019 | 1:33 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 minutes ago
TANZANIA YATAKA MFUMO MPYA WA FEDHA ZA TABIANCHI
Na.Sophia Kingimali, Dar es Salaam WAZIRI wa Fedha, Balozi Khamis Mussa omar, amezitaka nchi na taasisi za kimataifa kubadili mfumo wa utoaji wa fedha…
Mchanganyiko
35 minutes ago
TANZANIA, ALGERIA KUANZA USHIRIKIANO UZALISHAJI WA DAWA NCHINI
Tanzania na Algeria kuanza ushirikiano katika sekta ya afya, hususan katika uzalishaji wa dawa na bidhaa za afya, uhamishaji wa teknolojia na uwekezaji, hatua…
