WAZIRI MKUU: MAONESHO YA SADC NI FURSA PEKEE KWA WATANZANIA
By Alex Sonna
August 6, 2019 | 1:54 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
11 minutes ago
STANBIC: MABORESHO YA SOKO LA MITAJI YAFUNGUA FURSA MPYA KWA TAASISI ZA UMMA
Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo (alieketi) akisalimiana na Mkuu wa Mahusiano ya Wateja Wakubwa, Benki ya Stanbic, Elias Ngunangwa, wakati wa Mkutano wa…
Mchanganyiko
6 hours ago
CHUO CHA UHASIBU ARUSHA(IAA) CHANYAKUA TUZO CEOs FORUM 2026.
Mwandishi wetu,Arusha Chuo Cha Uhasibu Arusha(IAA) kimejinyakulia tuzo ya mshindi wa kwanza katika kundi la taasisi za umma zisizo za kibiashara zinazofanya vizuri katika…
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akipata maelezo kutoka kwa George Lous Chuwa kuhusu bidhaa mbalimbali wakati alipotembelea banda la Sekretarieti ya Jumuiya ya Maendeleo Kusini mwa Afrika (SADC) katika Maonyesho ya Maadhimisho ya Nne ya Wiki ya Viwanda kwa Nchi za SADC kwenye Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere jijini Dar es salaam, Agosti 6, 2019. Wapili kulia ni Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika ya Mashariki, Profesa Palamagamba Kabudi.



