IGP SIRRO APOKEA MSAADA WA MAGARI MAWILI NA PIKIPIKI KUMI
By Alex Sonna
July 30, 2019 | 11:47 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
37 minutes ago
WANANCHI NDUNGU WAMLILIA MWANRI: “TUNATESWA NA KILIO CHA MAJI”
Na Fullshangwe Media WANANCHI wa Kata ya Ndungu, Jimbo la Same Mashariki, Wilaya ya Same, Mkoa wa Kilimanjaro, wameangua kilio mbele ya Naibu Katibu…
Mchanganyiko
46 minutes ago
RATIBA YA MITIHANI YA TAIFA YASOGEZWA KUEPUKA ATHARI ZA EL NINO
Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imefanya marekebisho ya ratiba ya upimaji na mitihani ya Taifa kwa mwaka 2026, kwa lengo la kuzuia athari…

