MKUTANO WA WADAU WA UTALII WAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA BARAZA LA MJI CHAKE-CHAKE KISIWANI PEMBA
By Alex Sonna
July 29, 2019 | 12:55 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
17 minutes ago
TBL NA VETA KUWAWEZESHA VIJANA 300 KUPATA UJUZI WA VITENDO KATIKA KILIMO
Michelle Kilpin, Mkurugenzi Mkuu wa TBL (wa pili kulia), na CPA Anthony Kasore, Mkurugenzi Mkuu wa VETA (wa pili kushoto), wakionyesha Hati ya Makubaliano…
Mchanganyiko
2 hours ago
ENG. SAMAMBA ASISITIZA USHIRIKI WA WATANZANIA KATIKA SEKTA YA MADINI
*Afungua Rasmi Maonesho ya 10 ya Madini, asisitiza Ushiriki wa Kampuni za Kizawa Katibu Mkuu wa Wizara ya Madini, Eng. Yahya Samamba, amefungua rasmi…



