LIVE: HAFLA YA UTIAJI SAINI DARAJA LA KIGONGO
By Alex Sonna
July 29, 2019 | 12:32 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
6 minutes ago
MADAWATI 1,000 NA MIRADI MBALIMBALI KUBORESHA ELIMU KUPITIA NYERERE CYCLING TOUR 2026
Afisa miradi ya jamii wa Vodacom Tanzania Foundation, Deborah Kaluzi (kulia) akikabidhi moja ya madawati yaliyotolewa kwa Mwalimu Mkuu wa shule ya msingi ya…
Mchanganyiko
59 minutes ago
AJALI YA BASI NA LORI MOROGORO: MIILI 29 YAPATIKANA
Miili 29 imepatikana na majeruhi 30 wameokolewa katika ajali mbaya iliyohusisha basi la abiria la Dream Line na lori lililokuwa limebeba miti aina ya…