HomeMchanganyikoRAIS DKT.MAGUFULI AMTEUA MTATIRO KUWA MKUU WA WILAYA YA TUNDURU By Alex Sonna July 14, 2019 | 4:48 am Related Stories View all Mchanganyiko 9 hours agoRC MALIMA: LINDI WANA MATARAJIO MAKUBWA NA MRADI WA LNG, WAPO TAYARI KUNUFAIKA NA FURSA ZA KIUCHUMIMkuu wa Mkoa wa Lindi, Mhe. Adam Kighoma Malima, amesema wananchi wa mkoa huo wanasubiri kwa hamu kuanza kwa Mradi wa Kuchakata Gesi Asilia… Mchanganyiko 9 hours agoRAIS SAMIA ATOA SHILINGI BILIONI 31.4 KUKARABATI BARABARA YA GEHANDU – BABATIRais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, ametoa Shilingi bilioni 31.41 kwa ajili ya utekelezaji wa mpango wa matengenezo…
Mchanganyiko 9 hours agoRC MALIMA: LINDI WANA MATARAJIO MAKUBWA NA MRADI WA LNG, WAPO TAYARI KUNUFAIKA NA FURSA ZA KIUCHUMIMkuu wa Mkoa wa Lindi, Mhe. Adam Kighoma Malima, amesema wananchi wa mkoa huo wanasubiri kwa hamu kuanza kwa Mradi wa Kuchakata Gesi Asilia…
Mchanganyiko 9 hours agoRAIS SAMIA ATOA SHILINGI BILIONI 31.4 KUKARABATI BARABARA YA GEHANDU – BABATIRais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, ametoa Shilingi bilioni 31.41 kwa ajili ya utekelezaji wa mpango wa matengenezo…