NAIBU WAZIRI AWESO ARIDHISHWA NA MAENDELEO YA MRADI WA MAJI MANISPAA YA KIGOMA
By Alex Sonna
July 11, 2019 | 3:24 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 minutes ago
TAASISI 2,682 ZAANZA KUTUMIA NISHATI SAFI YA KUPIKIA, SERIKALI YALENGA TAASISI 30,000
Mbeya, Wizara ya Nishati imetoa elimu kuhusu Mkakati wa Taifa wa Matumizi ya Nishati Safi ya Kupikia kwa wajumbe wa Baraza la Wafanyakazi wa…
Mchanganyiko
12 minutes ago
WAVUVI KABWE WANUFAIKA NA MIKOPO YA VIZIMBA
Mohamed Shibiby mmoja wa wanufaika wakubwa wa vizimba vya mkopo katika kata ya Kabwe.Afisa uvuvi kata ya Kabwe Grace Joseph akizungumzia namna ambavyo wakazi…



