HomeMchanganyikoWAZIRI MBARAWA AFUNGUA MKUTANO WA BODI ZA MAJI ZA MABONDE By Alex Sonna July 9, 2019 | 2:12 pm Related Stories View all Mchanganyiko 16 minutes agoAFISA TARAFA MALANGALI AHIMIZA UWEKEZAJI, AIPONGEZA VIONGOZI KWA USHIRIKIANO WA MAENDELEONA DENIS MLOWE IRINGA AFISA Tarafa wa Malangali, Juma J. Mapesah Makala, amesisitiza umuhimu wa kuendelea kuunga mkono juhudi za uwekezaji katika Tarafa hiyo,… Mchanganyiko 11 hours agoRC MALIMA: LINDI WANA MATARAJIO MAKUBWA NA MRADI WA LNG, WAPO TAYARI KUNUFAIKA NA FURSA ZA KIUCHUMIMkuu wa Mkoa wa Lindi, Mhe. Adam Kighoma Malima, amesema wananchi wa mkoa huo wanasubiri kwa hamu kuanza kwa Mradi wa Kuchakata Gesi Asilia…
Mchanganyiko 16 minutes agoAFISA TARAFA MALANGALI AHIMIZA UWEKEZAJI, AIPONGEZA VIONGOZI KWA USHIRIKIANO WA MAENDELEONA DENIS MLOWE IRINGA AFISA Tarafa wa Malangali, Juma J. Mapesah Makala, amesisitiza umuhimu wa kuendelea kuunga mkono juhudi za uwekezaji katika Tarafa hiyo,…
Mchanganyiko 11 hours agoRC MALIMA: LINDI WANA MATARAJIO MAKUBWA NA MRADI WA LNG, WAPO TAYARI KUNUFAIKA NA FURSA ZA KIUCHUMIMkuu wa Mkoa wa Lindi, Mhe. Adam Kighoma Malima, amesema wananchi wa mkoa huo wanasubiri kwa hamu kuanza kwa Mradi wa Kuchakata Gesi Asilia…