WAZIRI MHAGAMA APOKEA MSAADA WA VIFAA SAIDIZI NA CHEREHANI KUTOKA UBALOZI WA CHINA
By Alex Sonna
June 26, 2019 | 6:27 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
35 minutes ago
VETA YATANGAZA FURSA ZA MAFUNZO YA UFUNDI KATIKA MAONESHO YA MADINI GEITA
Katika picha ni Mkufunzi kutoka chuo cha VETA Dakawa Hamidu Shabani akitoa maelezo kuhusu fursa za mafunzo ya ufundi stadi na kutoa vipepeushi kwa…
Mchanganyiko
41 minutes ago
MKOA WA RUKWA MBIONI KUUNGANISHWA KWENYE GRIDI YA UMEME YA TAIFA
Na Mwandishi Wetu, Iringa * Wananchi kunufaika na umeme wa uhakika, maendeleo ya kiuchumi na huduma bora za kijamii * MD Twange amtaka mkandarasi…







