NDALICHAKO AZINDUA MABARAZA YA UJUZI YA KISEKTA
By Alex Sonna
June 20, 2019 | 7:45 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
17 minutes ago
DKT. MWIGULU AKAGUA MRADI WA HOSPITALI YA WILAYA YA BUNDA
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba leo Oktoba 03, 2026 amekagua mradi wa ujenzi wa Hospitali ya Wilaya ya Bunda mkoani Mara ambapo mpaka sasa…
Mchanganyiko
23 minutes ago
WAZIRI MAVUNDE AKABIDHI GARI KWA MCHIMBAJI, GF TRUCKS YAENDA NA KASI YA LOCAL CONTENT
Na Mwandishi wetu, Geita WAZIRI wa Madini Anthony Peter Mavunde kwenye maonyesho ya tisa ya teknolojia ya madini yanayofanyika viwanja vya Dkt Samia Suluhu…