Wanaohujumu Miundombinu ya Maji Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya kukamatwa
By Alex Sonna
June 9, 2019 | 4:37 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
4 hours ago
WAZAZI WATAKIWA KUENDELEA KUWAUNGA MKONO WATOTO WAO KWA KUENDELEZA VIPAJI VYAO
Mkurugenzi wa shule ya mchepuo wa kiingereza ya Highridge School, Rehema Washokera, wakati akizungumza katika mahafali hayo jijini Arusha leo Mwalimu Mkuu wa shule…
Mchanganyiko
5 hours ago
KATA 11 NGORONGORO MWENDO MDUNDO RHINO CUP, BINGWA KUSHUHUDIA MTANANGE WA SIMBA NA YANGA
Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro imezindua mashindano bab kubwa ya mchezo wa mpira wa miguu yatakayojulikana Kama _Rhino Cup_ kutoa hamasa kwa jamii ya…

