
IGP SIRRO AWATAKIA WANANCHI IDD NJEMA
By Alex Sonna
June 5, 2019 | 8:55 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
34 minutes ago
NMB YAFUNGUA FURSA ZA DHAMANA ZA MABILIONI KWA WADAU WA MADINI
Na Mwandishi Wetu, Chunya Benki ya NMB imetangaza fursa za kifedha kwa wadau wa sekta ya madini nchini kwa kutoa dhamana za zabuni (Bid…
Mchanganyiko
2 hours ago
RELI YA KATI KUIMARISHWA ILI KUONGEZA UWEZO WA KUBEBA MZIGO
Na Mwandishi Wetu WAZIRI wa Uchukuzi, Prof. Makame Mbarawa amesema mkakati wa serikali ni kuboresha reli ya zamani (MGR) kwa kuweka mataruma ya zege,…