SEKTA YA UVUVI NCHINI KUJENGA BANDARI KWA AJILI YA KUONGEZA UZALISHAJI WA SAMAKI
By Alex Sonna
May 29, 2019 | 2:51 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
6 minutes ago
WATUHUMIWA WAWILI WA MAUAJI WAFARIKI DUNIA
………….. Jeshi la Polisi Mkoa wa Mbeya limeendelea kushirikiana na wananchi pamoja na wadau wengine katika kuimarisha ulinzi na usalama wa maisha na mali…
Mchanganyiko
1 hour ago
MAKAMBA: UMEME WA UHAKIKA NI MSINGI WA UWEKEZAJI NA UZALISHAJI
📍DODOMA SERIKALI imeendelea kuimarisha miundombinu ya umeme kwa ajili ya kuchochea uwekezaji na kuongeza uzalishaji nchini, baada ya kusainiwa kwa mkataba wa utekelezaji wa…


