JIJI LA DODOMA LAITIKIA KWA VITENDO KATAZO LA MATUMIZI YA MIFUKO YA PLASTIKI
By Alex Sonna
May 28, 2019 | 3:34 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
17 minutes ago
NAIBU WAZIRI AKABIDHI MIFUKO 100 YA SARUJI BABATI
Na mwandishi wetu, Babati NAIBU Waziri Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Regina Ndege Qwaray ametimiza ahadi yake ya…
Mchanganyiko
23 minutes ago
DKT. MWIGULU ATETA NA MKURUGENZI MKUU WA FAO
*Ataja umwagiliaji, zana za kisasa za kilimo, na uongezaji thamani kuwa maeneo ya kimkakati WAZIRI MKUU Dkt. Mwigulu Nchemba amesema Serikali imedhamiria kuongeza uwekezaji…





