Almasi Yenye Thamani ya Bilioni 3.2 Yaipaisha Sekta ya Madini Tanzania
By Alex Sonna
May 27, 2019 | 2:03 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
17 minutes ago
ARURA KILOSA YAIJIANDAA KUKABILIANA NA MVUA, VIKUNDI 17 VYA CBRM VYAANZA KAZI
Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam MENEJA wa TARURA Wilaya ya Kilosa, Mhandisi Juliana Masao, amesema wilaya hiyo imeanza kuchukua hatua za maandalizi kukabiliana…
Mchanganyiko
1 hour ago
KAMATI YA USHAURI WA KISHERIA SINGIDA YATOA HUDUMA BURE KWA WANANCHI
Mwenyekiti wa Kamati ya Ushauri wa Kisheria ya Mkoa wa Singida, ambaye ni Wakili wa Serikali Mkoa wa Singida, Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa…