HomeMchanganyikoRAIS MAGUFULI ATUMA SALAMU ZA RAMBIRAMBI VIFO VYA WATU 20 WAKIKANYAGA MAFUTA YA UPAKO MOSHI By Alex Sonna February 2, 2020 | 7:59 am Related Stories View all Mchanganyiko 4 hours agoWAPANDA JUU YA MTI KITETO KUMUONA OLE LEKAITANa Mwandishi wetu, Kiteto BAADHI ya wakazi wa kijiji cha Loltepes kata ya Sunya Wilayani Kiteto Mkoani Manyara, wamempokea mbunge wao Edward Ole Lekaita… Mchanganyiko 5 hours agoMANTRA YATOA ZAIDI YA MILIONI 50 KUGHARIMIA BIMA KWA WANAFUNZI 1,000 NAMTUMBOMeneja wa mfuko WA Taifa wa BIMA ya Afya(NHIF)Mkoani Ruvuma Hance John wa pili kulia,akiwa katika Picha ya pamoja na wafanyakazi wa Kampuni ya…
Mchanganyiko 4 hours agoWAPANDA JUU YA MTI KITETO KUMUONA OLE LEKAITANa Mwandishi wetu, Kiteto BAADHI ya wakazi wa kijiji cha Loltepes kata ya Sunya Wilayani Kiteto Mkoani Manyara, wamempokea mbunge wao Edward Ole Lekaita…
Mchanganyiko 5 hours agoMANTRA YATOA ZAIDI YA MILIONI 50 KUGHARIMIA BIMA KWA WANAFUNZI 1,000 NAMTUMBOMeneja wa mfuko WA Taifa wa BIMA ya Afya(NHIF)Mkoani Ruvuma Hance John wa pili kulia,akiwa katika Picha ya pamoja na wafanyakazi wa Kampuni ya…