HomeMchanganyikoJUKWAA LA USHIRIKIANO WA BIASHARA KATI YA TANZANIA NA NCHI YA KOREA By joseph October 30, 2019 | 9:21 am Related Stories View all Mchanganyiko 57 minutes agoRUKWA YATENGA HEKTA 7,180 KWA UCHIMBAJI MDOGO WA MADINI🔸Eneo hilo linatarajiwa kutoa leseni 718 za uchimbaji mdogo. 🔸Uwekezaji na kongani ya viwanda vya shaba kulenga kuongeza ajira na mapato ya Serikali. 🔸Mkakati… Mchanganyiko 2 hours agoBANDARI YA TANGA YAVUKA LENGO LA SHEHENA, YAPUNGUZA MUDA WA MELI KUSUBIRINa Oscar Assenga, Tanga BANDARI ya Tanga imevuka lengo la kuhudumia shehena kwa mwaka wa fedha 2025/2026 baada ya kuhudumia tani milioni 2.179 dhidi…
Mchanganyiko 57 minutes agoRUKWA YATENGA HEKTA 7,180 KWA UCHIMBAJI MDOGO WA MADINI🔸Eneo hilo linatarajiwa kutoa leseni 718 za uchimbaji mdogo. 🔸Uwekezaji na kongani ya viwanda vya shaba kulenga kuongeza ajira na mapato ya Serikali. 🔸Mkakati…
Mchanganyiko 2 hours agoBANDARI YA TANGA YAVUKA LENGO LA SHEHENA, YAPUNGUZA MUDA WA MELI KUSUBIRINa Oscar Assenga, Tanga BANDARI ya Tanga imevuka lengo la kuhudumia shehena kwa mwaka wa fedha 2025/2026 baada ya kuhudumia tani milioni 2.179 dhidi…