Naibu Waziri Shonza Atembelea Programu ya Urithi wa Ukombozi wa Bara la Afrika
By Alex Sonna
July 22, 2019 | 12:11 pm

Related Stories
View all
Burudani
4 days ago
CRISS MJ AANZA KUTIKISA AFRIKA MASHARIKI KUPITIA WIMBO “MON BÉBÉ”
NA MWANDISHI WETU Msanii huru wa muziki wa Kompa/Zouk, Criss MJ, ameanza kupata umaarufu katika ukanda wa Afrika Mashariki kupitia wimbo wake mpya unaoitwa…
Burudani
2 weeks ago
MISS UNIVERSE, SERIKALI WAHAMASISHA MATUMIZI YA NISHATI SAFI YA KUPIKIA
*Mhe. Salome awapongeza waandaaji wa shindano kwa kuibeba ajenda ya nishati safi ya kupikia kitaifa na kimataifa. Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba,…




